ஜூனியர் சூப்பர் டான்சர்

செல்வரகு

(பாலிமர் தொலைக்கட்சியில் ஞாயிறுதோறும் காலை 10 மணி முதல் 11மணி வரை)

ஜூனியர் சூப்பர் டான்சர்

உங்கள் பாலிமர் தொலைக்கட்சியில் ஞாயிறுதோறும் காலை 10 மணி முதல் 11மணி வரை பிரமாண்டமான நடன மேடை அமைத்து கலா மாஸ்டர் இயக்கத்தில் இணைந்து கலக்கும் ஜூனியர் சூப்பர் டான்சர் எனும் புதிய நிகழ்ச்சிஒளிபரப்படுகிறது. இந்நிகழ்ச்சியில் 8 வயது முதல் 13 வயதுள்ள 52 சுட்டி பசங்கள் மற்றும் நட்சத்திர நடுவர்கள் நமீதா ,அசோக் மாஸ்டர் ,பிரசன்னா  மாஸ்டர் பங்கேற்கும் இந்த நிகழ்ச்சியில் முதலில் அறிமுக சுற்று நடைபெறுகிறது .இதில் நடிகை அனுராதா மகள் அபிநயா ஸ்ரீ மற்றும் டான்சர் பாபி ஆகியோர் நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர்களாக பங்கேற்கிறார்கள் .

செல்வரகு

செல்வரகு

Share

About the Author

has written 54 stories on this site.

செல்வரகு

Write a Comment [மறுமொழி இடவும்]

Security Question: (* Solve this math to continue) *


Copyright © 2015 Vallamai Media Services . All rights reserved.
வல்லமை மின்னிதழில் வெளியாகும் ஆக்கங்கள், ஆக்கியவரின் தனிப்பட்ட கருத்துகளே; வல்லமையின் கருத்துகளாகக் கொள்ள வேண்டாம்.