கேசவ் வண்ணம் – கிரேசி எண்ணம்

170716 - Dialogue with Arjuna -scan - lr

http://portfolio.ejfox.com/demo/ediniy-kadastroviy-reestr-karta.html единый кадастровый реестр карта “பார்த்தன் பார்த்த விச்வருபத்தை,  где на суре ловить щуку பார்வையற்ற திருதராஷ்டிரன் சார்பாக சஞ்சயனும் பார்த்தான் …. இதுதான் “குருட்டு அதிர்ஷ்டம் ” என்பதோ ….!கிரேசி மோகன் ….
нужна помощь ребенку на лечение Nellai Gomathi: அண்ணா  http://pr-detective.ru/layouts/libraries/otsloenie-nogtya-na-ruke.html отслоение ногтя на руке நெல்லுக்கிறைத்த நீர் புல்லுக்குப் பாய்வதும் குருட்டு அதிர்ஷ்டம் தானே..

как ноутбук подключить к колонкам виндовс 10 சகோதரி கோமதி சஞ்சயன் கண்ணனின் விஸ்வரூபம் கண்டது
http://shermanshermanlaw.com/discus/ponyatie-sobstvennosti-ekonomicheskoe-soderzhaniei-pravo-sobstvennosti.html понятие собственности экономическое содержаниеи право собственности சத்சங்கத்தால் என்று சொல்லாமல் சொல்லி அடியேனுடைய திருதராஷ்டிரன் விழிகளுக்கு ‘’விடிகாலை வெளிச்சம்’’ அளித்தாள்….நன்றி சகோதரி….

”நெல்லுக்குப் பாய்ச்சிய நீரோடி, கூடிவளர்,
புல்லுக்கும் பாயுமாப்போல், பாண்டவ, -வில்லுக்(கு),
இருட்டினைப் போக்க கிருட்டிணன் காட்டல்,(விஸ்வரூப தரிசனம்)
குருட்டதிர்ஷ்ட மல்லசத்சங் கம்’’….கிரேசி மோகன்…

 

Share

About the Author

கிரேசி மோகன்

has written 1445 stories on this site.

எழுத்தாளர், நடிகர், கவிஞர், என சகல கலைகளிலும் பிரபலமானவர்.

Write a Comment [மறுமொழி இடவும்]


one × = 7


Copyright © 2015 Vallamai Media Services . All rights reserved.
வல்லமை மின்னிதழில் வெளியாகும் ஆக்கங்கள், ஆக்கியவரின் தனிப்பட்ட கருத்துகளே; வல்லமையின் கருத்துகளாகக் கொள்ள வேண்டாம்.