சொற்களும் நானும்

முனைவர் வே.சுமதி

சொற்களில் குவிந்திருக்கின்றன
ஓராயிரம் பொறாமையின் வன்மம்….
சொற்களில் மறைக்கப்பட்டிருக்கின்றன
எண்ணற்ற பாதைகள்….
சொற்களில் ஊடுருவியிருக்கின்றன
ஆயிரக்கணக்கான எதிர்பார்ப்புகள்….
சொற்களில் வரையப்படுகின்றன
கோடிக்கானக்கான மனிதர்கள்…
சொற்கள் பிரதிபலிக்கின்றன
எண்ணற்ற இருப்புகளை…
சொற்கள் பெருமிதம் கொள்கிறது
தனக்கான தனிமைகளில்…
சொற்கள் வாழ்கிறன
அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கையில்….
யாருமற்ற நேரங்களில்,
தனக்கான இருப்பைத் தேடியே,
நிசப்தமாகிறது
சொற்கள்….

Share

About the Author

has written 3 stories on this site.

கவிஞர் பற்றிய குறிப்பு: நிசப்தத்தின் மொழி என்னும் கவிதை நூலின் ஆசிரியர். கவிதைப்புலமையை பாராட்டும் விதமாக கடந்த 18.11.2017 அன்று தினமலர் நாளிதழில் கோவைப்பதிப்பில் என்னுடைய நேர்காணல் வெளிவந்துள்ளதும் குறிப்பிடத்தக்க ஒன்றாகும். மேலும், எனது கவிதைகள் புதுப்புனல், தீராநதி, புன்னகை முதலிய இதழ்களிலும் வெளிவந்துள்ளது. பொள்ளாச்சியில் அமைந்துள்ள நல்லமுத்துக்கவுண்டர் மகாலிங்கம் கல்லூரியில், தமிழ் இலக்கியத்தில், தன்னுடைய இளங்கலை, முதுகலை மற்றும் முனைவர் பட்டங்களைப் பெற்றுள்ளேன். கல்லூரியில் படிக்கும் காலத்திலிருந்தே, கோவை தமிழ்ச்சங்கமும், கற்பகம் பல்கலைக்கழகமும் இணைந்து நடத்திய 1001 கவிஞர்கள் பங்கேற்ற 72 மணி நேர தொடர் கவியரங்கத்தில் எனது கவிதையைப் பாராட்டி, உலக மகா சாதனையாளர் விருது வழங்கப்பட்டது. தற்பொழுது, பொள்ளாச்சியில் அருகேயுள்ள ஸ்ரீ சரஸ்வதி தியாகராஜா கல்லூரியில் தமிழ் உதவிப்பேராசிரியராகப் பணிபுரிந்து வருகிறேன். முகவரி: முனைவர் வே. சுமதி, உதவிப்பேராசிரியர், தமிழ்த்துறை, ஸ்ரீ சரஸ்வதி தியாகராஜா கல்லூரி, பொள்ளாச்சி - 642 107 மின்னஞ்சல் : sumathi.tamilmozhi@gmail.com

Write a Comment [மறுமொழி இடவும்]


1 × = two


Copyright © 2015 Vallamai Media Services . All rights reserved.
வல்லமை மின்னிதழில் வெளியாகும் ஆக்கங்கள், ஆக்கியவரின் தனிப்பட்ட கருத்துகளே; வல்லமையின் கருத்துகளாகக் கொள்ள வேண்டாம்.