வருக 2019

வாழ்வுக்கு அர்த்தம் சேர்க்க
மனத்துக்கு இனிமை சேர்க்க
சூழ்வானில் குளிர்ச்சி ஏற
துள்ளாட்ட மகிழ்ச்சி ஊற
தாழ்யாவும் விலக, மேவும்
தடையாவும் உடைய, பாடும்
ஏழ்வண்ணக் கிளியே, இந்தக்
கீழ்வானைக் கிழித்து வாராய்!

வல்லமை அன்பர்கள் உள்ளிட்ட அனைவருக்கும் இனிய புத்தாண்டு நல்வாழ்த்துகள்.

ஓவியம்: நித்திலா

About the Author

has written 121 stories on this site.

கவிஞர்; இதழாளர்; ஆய்வாளர்; சிந்தனையாளர். 20 நூல்களின் ஆசிரியர்; இரு கவிதைகள், 32 மொழிகளில் மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளன. 'தமிழில் இணைய இதழ்கள்' என்ற தலைப்பில் ஆய்வியல் நிறைஞர்; 'தமிழில் மின்னாளுகை' என்ற தலைப்பில் முனைவர். அமுதசுரபி, தமிழ் சிஃபி, சென்னை ஆன்லைன், வெப்துனியா, யாஹூ இதழ்களின் முன்னாள் ஆசிரியர். இண்டஸ் OS, ஃபிளிப்கார்ட், கூகுள் நிறுவனங்களுக்கு மொழியாக்கத் துறையில் பங்களித்தவர். அகமொழிகள் என்ற தலைப்பில் சிந்தனைத் துளிகளைத் தொடராக எழுதி வருபவர். வல்லமை உயராய்வு மையம், நோக்கர் மொழி ஆய்வகம் ஆகியவற்றின் நிறுவனர்.