வல்லமைக்கு நன்கொடை தாரீர்

0

வல்லமை மின்னிதழ் (www.vallamai.com), 12ஆம் ஆண்டில் நடைபயில்வதை அறிவீர்கள். தமிழில் ஆய்வறிஞர் கருத்துரையுடன் ஆய்வுக் கட்டுரைகளை வெளியிடும் முதல் இதழ் வல்லமை. பல்கலைக்கழக மானியக் குழுவின் அங்கீகாரத்தை இரண்டு ஆண்டுகள் பெற்றிருந்த இதழ். ஆய்வுக் கட்டுரைகளை வெளியிட, ஆய்வாளர்களிடம் கட்டணம் பெறாத இதழ். முற்றிலும் இலவசமாகச் செயல்படுகிறது. இதுவரை 18 ஆயிரத்துக்கும் மேலான ஆக்கங்களை வெளியிட்டுள்ளோம்.

வல்லமைக்கு நிதியாதாரம் எதுவும் இல்லை. ஆயினும் ஆண்டுதோறும் சில கட்டணங்களை நாம் செலுத்தவேண்டி இருக்கிறது. தளப்பெயரைப் புதுப்பித்தல், வழங்கிக் கட்டணம், வலைத்தள நிர்வாகம் ஆகிய பிரிவுகளில் நமக்கு இன்றியமையாத செலவுகள் உள்ளன. இதுவும் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாகவே பொதுவில் நன்கொடை கோருகிறோம்.

வழங்கிக்கு 2019ஆம் ஆண்டே மூன்றாண்டுகளுக்கும் சேர்த்துக் கட்டணம் செலுத்தியுள்ளோம் (அப்படிச் செலுத்தினால் கட்டணம் சற்றுக் குறைவாக இருந்தது). அந்தச் சேவை, 2022 ஆகஸ்டு வரை கிடைக்கும். அதன் பிறகு அதற்குக் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

இப்போது வலைத்தள நிர்வாகிக்கு ரூ.12 ஆயிரம் (ஆண்டுக்கு), தளப் பெயர் புதுப்பித்தலுக்கு ரூ.1 ஆயிரம் என 13 ஆயிரம் தேவை. பேராசிரியர் ம.இராமச்சந்திரன், ரூ.3 ஆயிரம் நன்கொடை வழங்கியுள்ளார். எனவே இப்போது 10 ஆயிரம் நன்கொடை கிடைத்தால், அடுத்த ஆண்டு ஆகஸ்டு வரை சிக்கல் இருக்காது. அதன் பிறகு புதிய நன்கொடைகள் தேவைப்படும்.

எனவே, வல்லமை தொடர்ந்து செயல்பட, அருள்கூர்ந்து நன்கொடை வழங்கி, உதவ வேண்டுகிறோம்.

உங்கள் நன்கொடைகளைக் கீழ்க்கண்ட வங்கிக் கணக்கிற்கு அனுப்புங்கள்.

Account Name: Annakannan K
Account No: 602701508602
Bank Name: ICICI Bank
Bank Address: No-101, 3rd Ave, A Block, Anna Nagar, Chennai, Tamil Nadu 600102
IFSC Code: ICIC0006027
Swift Code: ICICINBBNRI

PhonePe / Google Pay / UPI மூலமாகப் பணம் அனுப்ப: annakannan@ybl, annakannan@okicici

உங்கள் பங்களிப்பு மூலமாக வல்லமையை வலிமைப்படுத்துங்கள்.

அன்புடன் என்றும்
அண்ணாகண்ணன்
நிறுவனர் & முதன்மை ஆசிரியர்
வல்லமை மின்னிதழ்
செல்பேசி: 9841120975

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *