காயத்ரி பாலசுப்ரமணியன்

மேஷம்:  பெண்கள் பணிகளில் ஆர்வத்துடன் ஈடுபட வேண்டுமானால், ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துவது அவசியம். இந்த வாரம் மனை விற்பனை விஷயமாக சிலர் மன உளைச்சலுக்கு ஆளாக வேண்டியிருக்கும். வியாபாரிகள் புதியவர்களை நம்பி பொறுப்புக்களை ஒப்படைப்பதில் கவனமாக இருந்தால், இழப்புகளைக் குறைத்துக் கொள்ளலாம். கலைஞர்கள் உங்கள் வளர்ச்சி கண்டு பொறாமைப் படுபவரிடமிருந்து விலகி இருப்பது நல்லது. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அனுசரித்து நடந்து கொண் டால், நீங்கள் இனிமையான நிகழ்ச்சிகளில் பங்கெடுத்துக் கொள்ளலாம். பெற்றோர்கள் பிள்ளைகளின் நலன் கருதி எடுத்த முயற்சி வெற்றி பெறும்.
ரிஷபம்:மாணவர்கள் கேளிக்கை பக்கம் திரும்பாமல், பாடத்தில் கவனம் செலுத்தி வந்தால், பதற்றமின்றி தேர்வு எழுதுவது எளிதாகும். இந்த வாரம் வியாபாரிகள் கடனைத் தீர்க்க கொடுத்த வாக்குறுதிகளைக் காப்பாற்ற முழு முயற்சியில் இறங்க வேண்டியிருக்கும். தொழில் வகையில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் கலைஞர்களுக்கு சில ஏமாற்றத்தை கொடுக்கலாம். வலிய வரும் சண்டையால், தலைவலி கூடும். எனவே பெண்கள் தங்கள் பணியில் மட்டும் கவனமாக இருப்பது நல்லது. முக்கிய பொறுப்பு வகிப்பவர்கள் தங்கள் தரத்தை உயர்த்திக் கொள்ள வரும் வாய்ப்புகளை நல்ல முறையில் பயன்படுத்தி பலனடைவார்கள்.
மிதுனம்: மாணவர்கள் மிகுந்த எதிர்பார்ப்போடு செயல் படும் காரியங்களில் கவனமாக இருப்பது அவசியம். கலைஞர்கள் கிடைத்த ஒப்பந்தங் களை குறித்த காலத்தில் முடிப்பதில் கருத்தாக இருந்தால், உங்களுக்கு நற்பெயர் கிடைக்கும் .சொந்தங் களையும், உடனிருப்பவர்களையும் அரவணைத்து நடத்திச் செல்லும் பெண்களுக்கு நல்ல ஒத்துழைப்போடு நல்ல பெயரும் வந்து சேரும். இந்த வாரம் கணவன் மனைவிக்குள் இருந்த பிணக்கு நீங்குவதால், மீண்டும் இல்லத்தில் மகிழ்ச்சி மலரும். மாணவர்கள் தெளிவான மன நிலையுடன், பாடங்களை ஆர்வத்துடன் படித்து நல்ல மதிப்பெண் பெறுவார்கள்.
கடகம்: பிள்ளைகள் படிப்பில் முதலிடம் பிடித்து உங்களை மகிழ்விப்பார்கள். பெண்கள் கோபத்திற்கு இடம் தாராமல் உரையாடுங்கள். கேட்ட உதவி உடன் கிடைக்கும். சுய தொழில் புரிபவர்கள் எடுத்த பணியை முடிக்கும் வரை, அதிலேயே முனைப்பாய் இருந்தால், நஷ்டங்களைத் தவிர்த்து விடலாம். ஏட்டிக்குப் போட்டி என்ற சூழல் இருந்தாலும், வியாபாரிகள் பொருட்களின் தரம் குறைய இடமளிக்காதிர்கள். வியாபா ரச் சலுகைகளை தவறாகப் பயன்படுத்தும் பங்குதாரர்களிடமிருந்து விலகி இருப்பது புத்திசாலித்தனம். மாணவர்கள்,சுற்றுலா போன்றவற்றில், வீண் ஆரவாரத்தோடு செயல்படுவதைத் தவிர்த்தல் அவசியம்.
சிம்மம்: மாணவர்கள் இரவலாகப் பெறும் பொருட்களை உடன் திரும்ப தந்துவிட்டால், உபத்திரவம் ஏதுமிராது..பெண்கள் அதிக விலை கொடுத்து வாங்கிய பொருட்களை பத்திரமாக வைப்பது அவசியம். கலைஞர்கள் ,பண விவகாரங்களை முடிவு செய்தபின் ஒப்பந்தங்களை ஒப்புக்கொண்டால், அதிக சாதகம் பெறலாம். கருத்துப் பரிமாற்றத் தில், கண்ணியத்தை கடைபிடிப்பது நல்லது. வயதானவர்கள் உழைப்பிற்கு நேரம் ஒதுக்குவதை போல ஓய்வுக்கும் நேரம் ஒதுக்கினால், உடல்நலம் சீராக இருக்கும். வியாபாரிகளுக்கு அலைச்சல் அதகரித் தாலும், வேண்டிய தகவலும், புதிய முயற்சிக்கான ஆதரவு தக்க சமயத்தில் கிடைக்கும்.
கன்னி: இந்த வாரம் மாணவர்கள் நட்பு வட்டம் தரும் தொந்தரவுகளை சகித்துக் கொள்ள வேண்டியிருக்கும். பெண்கள் உடல்நிலையில் தகுந்த கவனம் செலுத்தி வந் தால், மருத்துவச் செலவுக்கு அவசியமிராது. வேலை செய்யும் இடத்தில் சிறு பூசல்க ளை வளர விடாமல் எச்சரிக்கையாக இருங்கள். அமைதியாக வேலைகளை செய்யலாம். உயர் பதவியில் இருப்பவர்கள் பணியாளர்களின் ஒத்துழைப்பை முழுமையாகப் பெற பாடுபட வேண்டியிருக்கும். பெற்றோர்கள் பிள்ளைகளின் போக்கை எண்ணி கவலைப்பட நேரிடலாம். உங்கள் வேலையில் சலிப்பு எழாதவாறு சிறு மாற்றங்களை அவ்வப்போது செய்து கொள்ளுங்கள்.
துலாம்: மாணவர்கள் எந்த சூழலிலும், கோபமான வார்த்தைகளை பயன்படுத்துவ தில்லை என்பதில் உறுதியாக இருந்தால், அடுத்தவரின் சகாயம் குறையாமலிருக்கும். பணியில் இருப்பவர்கள் உங்கள் விருப்பு, வெறுப்புக்களை தேவையற்ற இடங்களில் வெளிப்படுத்துவதைத் தவிர்த்து விடவும். விடாமுயற்சி மூலமே விரும்பி யதை அடைய முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ளும் கலைஞர்களுக்கு வெற்றியோடு, வாய்ப்பு களும் பல வந்து சேரும். இந்த வாரம் பெண்கள் முழங்கால் வலி, பல் உபாதை களுக்காக மருத்துவச் செலவுகள் செய்ய நேரிடும். எனவே அதிக அலைச்சல், குளிர்ச்சியான பொருட்களை உண்ணுதல்- இரண்டையும் குறைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

விருச்சிகம்: உடல் உபாதைகள் உங்கள் உற்சாகத்தையும், வேகத்தையும் குறைப்பதற்கு இடமளிக்காதீர்கள். சில முக்கிய விஷயங்களில் உடனடியாக முடிவெடுக்க முடியாமல் திணறும் பிள்ளைகளுக்கு பெற்றோர்கள் நல்ல விதமாய் ஆலோசனை சொல்வது விரும்பிய பலனை அளிக்கும். இந்த வாரம் விலகிச்செல்லும் உறவுகளை சேர்த்து வைக்க பெண்கள் பாடுபட வேண்டிய நிர்ப்பந்தம் உண்டாகும். வியாபாரிகள் பத்திரங்களுக்கு ஈடாகப் பணம் பெறுவதற்கு முன் அதில் உள்ள விதிமுறைகளை தெரிந்து கொண்டு செயல்படுவது அவசியம். கலைஞர்கள் நம்பிக்கைக்கு பாத்திரமானவர்களிடம் மட்டும் முக்கிய ஆலோசனைகளை பெற்றுக் கொள்வது நல்லது.
தனுசு: முக்கிய பொறுப்பில் உள்ளவர்கள், ஆவணங்களை கவனமாக வைத்துக் கொண்டால் பதற்றமின்றி வேலைகளைத் தொடரலாம். பெண்கள் உங்கள் நகைகளை இரவ லாகத் தருவதை இதமாக மறுத்துவிட்டால், மனக் கசப்பு இராது. மாணவர்கள் அளவாகப் பேசி, காரியங்களை முடிக்கும் திறனை வளர்த்துக் கொண்டால், எதிலும் வெற்றி கிட்டும். பணி புரிவோர்கள் முக்கியமான விஷயங்களை நிதானமாகக் கையாளவும். இல்லையெனில் நீங்கள் காட்டும் அவசரத்தினால், சில சிரமங்களைச் சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் எந்த செயலையும் தொடங்கும் முன்பு யோசித்துச் செயல்பட்டால், நினைத்த பலன் கிடைக்கும்.
மகரம்: பெண்கள் பிறரிடம் உரையாடும் போது, உங்களின் சொந்த விஷயங்கள் இடம்பெறாதவாறு, கவனமாய் இருங்கள். வீண் வம்பைத் தவிர்த்து விடலாம். மாணவர்கள் எவரும் குறை சொல்லாதவாறு தங்கள் பணியை செய்து முடித்து பாராட்டைப் பெறுவார்கள். வீண் புகழ்ச்சியில் மயங்கிவிடாமல் உறுதியாக இருக்கும் கலைஞர்களின் எதிர்காலம் வளமாக அமையும். பணி புரியும் இடங்களில், உயர் அதிகாரிகளுடன் தர்க்கம் செய்வதை விடுத்து, இணக்கமாக நடந்தால், அவர்களின் ஆதரவு குறையாமல் இருக்கும். வியாபாரிகள் தங்களின் கணக்கு வழக்குகளை கவனமாக பராமரித்து வந்தால் சிறப்பு சலுகைகளை பெறலாம்.
கும்பம்: பெண்கள் குடும்பத்தில் தோன்றும் பிரச்னைகளை, வளர விடாமல் மனம் விட்டுப் பேசி தீர்த்துக் கொண்டால், சந்தோஷத்திற்கு குறைவிராது. வியாபாரிகளை உற்சாகத்துடன் செயல் பட வைக்க நண்பர்கள் புதிய ஆலோசனையை வழங்குவார்கள். பொது வாழ்வில் உள்ளவர்கள் கிடைக்கும் தருணங்களில், குடும்ப உறுப்பினரின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்தால், அவர்களும் உதவ முன் வருவார்கள். இந்த வாரம் உடன் பணி புரிபவர்கள் தேவையான உதவிகளை இன்முகத்துடன் செய்வார்கள் . உயர் பதவியில் உள்ளவர்கள் காட்டும் ஆர்வம் மற்றவரையும் சுறுசுறுப்புடன் இயங்கச் செய்யும். வயதானவர்கள் கண் பராமரிப்பில் விசேஷ கவனம் செலுத்தி வரவும் .
மீனம்: பெண்கள் தங்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட பொறுப்புக்களையும், கடமைகளையும் நல்லபடியாக முடித்து நல்ல பெயரைத் தக்க வைத்துக் கொள்வார்கள். முதியவர்களுக்கு ரத்த அழுத்தம் தொடர்பான தொல்லைகள் அவ்வப்போது வந்து போகும். உங்களின் நிர்வாகத் திறன் பெருகுவதால் புதிய பொறுப்புகளும், அதற்கேற்ற வசதிகளும் வந்து சேரும். மாணவர்கள் சிறு சிறு பிரச்னைகளுக்கெல்லாம் குழப்பம் அடைவதைத் தவிர்த்துவிடவும். உங்கள் கருத்துக்கு நல்ல மதிப்பிருக்க, இனிமையாகப் பேசுங்கள். பணியில் இருப்பவர்கள் உடனிருப்பவர்களின் குற்றம் குறைகளை பெரிதுபடுத்திக் கொள்ள வேண்டாம். வேலைகள் எளிதில் முடியும்.

 

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.