அன்பின் நண்பருக்கு,

arish1

எனது ‘கறுப்பு ஜூன் 2014’ – இலங்கை முஸ்லிம்கள் மீது கட்டவிழ்த்து விடப்பட்ட வன்முறைகளும் அவற்றுக்கான பின்னணியும் ! எனும் முழுமையான கள நிலவர மற்றும் ஆய்வுத் தொகுப்பை இத்துடன் மின்னூல் வடிவில் இணைத்திருக்கிறேன்.

arish

இலங்கையில் முஸ்லிம்களுக்கு எதிராக இடம்பெற்ற இன வன்முறைகள் குறித்த இக் கட்டுரைகள், ஆய்வாளர்கள், மாணவர்கள், மனிதாபிமானிகள், வருங்கால சந்ததிகள் என அனைவருக்கும் உதவக் கூடும் என்ற வகையில், உங்கள் ஊடகத்தின் வழியாக இந் நூலை இலவசமாகத் தர விரும்புகிறேன். எனவே இதனை உங்கள் நண்பர்களோடும், வாசகர்களோடும் பகிர்ந்து கொள்வது பலருக்கும் இந் நூல் இலவசமாகக் கிடைக்க வழி செய்யும்.

இதனை இலவசமாக வினியோகிக்கவும், அச்சிட்டு வெளியிடுபவர்கள் அதற்குரிய செலவினை ஈடுகட்டும் விதத்தில், தகுந்த விலையை நிர்ணயித்து விற்பனை செய்து கொள்ளவும் முழு உரிமை வழங்கப்படுகிறது.

நூலை இங்கும் அழுத்தி பதிவிறக்கம் (Download) செய்து கொள்ளலாம்.

என்றும் அன்புடன்,
எம்.ரிஷான் ஷெரீப்
23.05.2015

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *