கலிபோர்னியக் கூந்தல் பனையை நோக்கி ஒரு பயணம்

0

அமெரிக்காவின் கலிபோர்னியா மாகாணத்தில், பாம் ஸ்ப்ரிங்ஸ் (Palm Springs) என்ற பகுதியில் உள்ள ஆண்ட்ரியாஸ் கேன்யான் (Andreas Canyon), இந்தியன் கேன்யான் (Indian Canyon) ஆகியவை புகழ் பெற்றவை. இங்கே பழைமை வாய்ந்த பனை மரங்கள் நிறைந்துள்ளன. இவற்றில் பனைமர உயரத்திற்குப் பனையோலைகள் தொங்குகின்றன (கலிபோர்னியக் கூந்தல் பனை?).

இந்தப் பயணத்தில் அமெரிக்காவின் நெடுஞ்சாலைகளின் இரு புறத்தையும் நாம் பார்த்துக்கொண்டே போகலாம். வழியெங்கும் உள்ள மலைகள், மரங்கள், காற்றாலைகள், சாலை அமைப்பு, கட்டமைப்பு… எனப் பலவற்றையும் நாம் கண்டுகளிக்கலாம். அமெரிக்காவின் விரிந்து பரந்த நிலப்பரப்பையும் ஒவ்வொரு நிலப்பரப்பின் தன்மையையும் நாம் பார்க்க முடியும். தமிழ்ப்பெண் ஒருவர் மகிழுந்தை ஓட்டிச் செல்ல, தமிழில் பேசியபடி அனைவரும் பயணிப்பது, கூடுதல் மகிழ்ச்சியை அளிக்கிறது. இதுவரை பார்க்காத அமெரிக்காவை, இதில் நீங்கள் பார்க்கலாம்.

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *