கனடாவில் கல்வி கற்பது, அண்மைக் காலமாகப் பல மடங்கு அதிகரித்து வருகிறது. காரணம், படித்து முடித்ததும் அங்கேயே வேலை பார்க்கலாம், விரைவில் குடியுரிமை பெறலாம் என்ற நல்வாய்ப்பு. ஆனால், கனடாவில் படிப்பது எப்படி? நமக்கு ஏற்ற கல்வி நிறுவனத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது எப்படி? அங்கே படிக்க எவ்வளவு செலவாகும்? பகுதி நேரமாக வேலை பார்த்துச் சம்பாதிப்பது எப்படி? விரிவாகப் பதில் அளிக்கிறார்,கேனெக்ஸ்ட் குடியேற்றச் சேவைகள் நிறுவனத்தின் (CANext Immigration Services) தலைவர் நட்ராஜ் ஸ்ரீராம். பார்த்துப் பயன்பெறுங்கள். அன்பர்களுடன் பகிருங்கள்.

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.