காயத்ரி பாலசுப்பிரமணியன்

மேஷம்:  பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் வரவு செலவு கணக்கை சரியாக வைத்துக் கொள்ளவும். கலைஞர்களுக்கு இது சிறப்பான வாரமாக அமையும். பெண்கள் வீட்டுக்குத் தேவையான  பொருட்களை வாங்கிச் சேர்க்கும் எண்ணம் மேலோங்கும்.   வியாபாரிகளுக்கு வருமானம் திருப்தி தரும் விதமாக இருக்கும். .குழந்தைகள் பெரும் பெருமையால்  குடும்பத்தில் கலகலப்பான சூழ்நிலை உருவாகும் .  வேலையில் இருப்பவர்கள்  அலுவலக அளவில் சிறப்பான  மரியாதை பெறுவார்கள். மாணவர்கள் சுறுசுறுப்பாகச் செயல்படுவார்கள்.

ரிஷபம்: கலைஞர்கள் வாயிற்கதவைத் தட்டும் வாய்ப்புக்களை நல்ல விதமாகப் பயன்படுத்திக் கொண்டால், வாழ்க்கை . வசதிகள் பெருகும் உறவினர்கள் அளிக்கும் ஆதரவால், பெண்கள் எடுத்த காரியத்தை வெற்றிகரமாக முடிப்பார்கள். சிறப்பாக இருக்கும்.  வியாபாரிகள் . கூட்டாளிகளிடையே இருக்கும் ஒற்றுமை குறைய இடம் கொடுக்க வேண்டாம்.  மாணவர்கள் வேண்டாத பிரச்சனைகளால் மனக்குழப்பம் அடையும் வாய்ப்பிருப்பதால், எதிலும் கவனமாக இருப்பது அவசியம். பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் பிறருக்கு உதவப்போய் வம்பில் மாட்டிக் கொள்ள இடம் கொடுக்காதவாறு  கவனமுடன் இருப்பது நல்லது

மிதுனம்:  இந்த வாரம் வேலை தேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல நிறுவனத்திலிருந்து  வாய்ப்புகள் தேடி வரும்.  மாணவர்கள் போராடி உயர் கல்வியில் இடம் பிடிப்பார்கள். வியாபாரிகள் கவனமாக செயலாற்றினால், அரசு சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சனைகளில்  இருந்து விடுபடலாம் உறவினர்கள் வருகையால் இல்லத்தில் கலகலப்பு  இருந்தாலும், கூடவே பெண்களுக்கு சில சிறு பிரச்சனைகளும் வந்து போகும் . இந்த வாரம் பொது வாழ்வில் இருப்பவர்களுக்கு கொடுத்த வாக்கை நிறைவேற்ற முடியாதபடி சோதனைகள் ஏற்படலாம். எனவே பிறருக்கு வாக்குக் கொடுக்கும் முன் யோசனை செய்வது நல்லது

.
கடகம்: வெளியூர்ப் பயணங்களில் கிடைக்கும் அறிமுகங்கள் மூலம் வியாபாரிகளுக்கு வேண்டிய நன்மைகள் வந்து சேரும்.     மாணவர்கள்  போட்டிகளில் வெல்ல புதிய உத்திகளை பயன்படுத்தினால், நல்ல பெயரோடு அறிவாற்றலை வளர்த்துக் கொள்ளும் வாய்ப்புக்களும் கிட்டும்.   இந்த வாரம்  கலைத் துறையினருக்கு அரசு அளிக்கும் விசேஷ சலுகைகளைப் பெற்று மகிழும் வாய்ப்புக்கள் வந்து சேரும். வீடுகளை வாங்கி விற்பவர்கள்,  கொடுக்கல் வாங்கல் ஆகியவற்றில் விழிப்புண்ர்வோடு இருந்தால், எந்த பாதிப்பும் வராது.

சிம்மம் : எண்ணங்களும், திட்டங்களும் நிறைவேறுவதால், பெண்களுக்கு இந்த வாரம் இனிய வாரமாக அமையும். பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் கடமைகளை நிறைவேற்றுவதில் உறுதியாய் இருந்தால், வேலைகள் சீராக நடக்கும்  மாணவர்கள் நண்பர்களிடம் பொருள் பரிமாற்றம் செய்வதில் ஒரு கட்டுப்பாடுடன் இருந்தால், எந்த தொல்லையும் இராது. வியாபாரிகள் தேவையில்லாமல்  கடனாகப் பணம் தருவதையும், பெறுவதையும் நிறுத்தி வைப்பதன் மூலம் வீண் விரயத்தை தவிர்க்க இயலும்.  கலைஞர்கள் தங்களின் திறமையால், மீண்டும் உயர் நிலையை அடைவார்கள்.

கன்னி:  வேலையில் இருப்பவர்கள் சந்தித்த  உட்பூசல் விலகி சக ஊழியர்களுடன் இணைந்து வேலை செய்து நல்ல பெயரைப் பெறுவார்கள்  இந்த வாரம்  கைவிட்டுப்போன வாய்ப்புக்களைப் பெற, வியாபாரிகள்  கடுமையாக உழைக்க வேண்டி இருக்கும் .  மாணவர்கள் பழக்க வழக்கங்களில் கவனமாக இருந்தால், தேவையற்ற பயம் இன்றி படிப்பில் கவனம் செலுத்தலாம். உடன் பிறந்தவர்களுடன் கருத்து மோதல் தோன்றும் வாய்ப்பிருப்பதால், பெண்கள்  அவர்களுடன் பக்குவமாகப் பழகவும். பெற்றோர்களுக்கு பிள்ளைகளைப் பற்றிய கவலையால் மன அமைதி குறையலாம்.

துலாம் : இந்த வாரம் பெண்களுக்கு  செலவுகளும், அலைக்கழிப்புகளும் அதிகரித்தாலும், எந்த விவகாரத்தையும் சமாளிக்கும் தைரியத்தால், எடுத்த காரியங்களில் வெற்றி கிடைக்கும். மாணவர்கள்  எந்த சூழலிலும், தவறான திசைப்பக்கம் திரும்பாமலிருந்தால் எதிர்பார்க்கும் நன்மை யாவும் உறுதியாய் கிட்டும்.வியாபாரிகள்  பொருளாதாரத்தில் அகலக் கால வைக்காமல், கட்டுக்கோப்பாய் செயல்பட்டால், லாபத்திற்கு குறைவிராது. பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் தீய மனப்பான்மை உள்ளவர்களுடன் மோதலைத் தவிர்க்கவும் .

விருச்சிகம்: மாணவர்களின் ஞாபக சக்தியும், புத்திக் கூர்மையும் அவர்களின் வளர்ச்சிக்கு வித்தாய் அமையும்.  வியாபாரிகள்  சரக்குகளின் போக்குவரத்தின் மீது தங்கள் கவனத்தை பதிய வைத்தால், வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வது சுலபமாக இருக்கும் இரவு கண் விழித்து பணிபுரிபவர்கள் அவ்வப்போது தேவையான ஓய்வை எடுத்துக் கொள்ள, ஆரோக்கியம் குன்றாமலிருப்பதோடு பணியிலும் முழு கவனம் செலுத்த இயலும். கலைஞர்கள் திறமையோடு பொறுமையையும் சேர்த்துக் கொள்ளுங்கள். நினைத்த காரியத்தை சாதிக்கலாம்.

தனுசு:  வீடு, மனை ஆகியவற்றை வாங்கி விற்பவர்கள் அதிக லாபத்திற்கு ஆசைப்படாமலிருந்தால், தங்கள் பெயரை நிலை நிறுத்திக் கொள்ளலாம். பணியில் இருப்பவர்கள் கடனில் வண்டி வாங்குவதை சற்று ஆறப் போடவும்.   பெண்கள் பிறருக்கு வழங்கும் பணம், ஆலோசனை இரண்டிலும் கவனமாய் இருந்தால், மன அமைதி குறையாமல் பார்த்துக் கொள்ளலாம்.  பொது வாழ்வில் இருப்பவர்கள் தங்களுக்கென்று ஒரு வரையறை வைத்துக் கொண்டு செயல்படுவது புத்திசாலித்தனமாகும். இந்த வாரம் வியாபாரிகளுக்கு எதிர்பார்த்த வரவுகள் வருவது சற்றே தாமதமாகலாம்.

மகரம்: வாகனங்களின் உதிரிப் பாகங்களை விற்பனை செய்பவர்கள் புதிய ஒப்பந்தங்களைப் பெற சற்று சிரமப்பட நேரிடும்..சுய தொழில் புரிந்து கொண்டிருந்தவர்களின் முன்னேற்றம் மெச்சத் தகுந்த வகையில் இருக்கும்.  இந்த வாரம் பங்குச் சந்தையில் முடங்கியிருந்த பணம் ஓரளவு கைக்கு கிடைக்கப் பெறுவதால் வியாபாரிகளுக்கு பணப் புழக்கத்தில் இருந்த தட்டுப்பாடு நீங்கிவிடும். வயதானவர்களும், கர்ப்பிணிப் பெண்களும் புதிய மருந்துகளை உண்ணும் முன் மருத்துவ ஆலோசனை பெற்று செயல்பட்டால் ஆரோக்கியம் நல்ல நிலையில் இருக்கும்.

கும்பம் : மறதிக்கு இடம் கொடாதவாறு செய்யும் வேலைகளை பட்டியலிட்டுக் கொள்வது, அதன்படி நடப்பது ஆகிய இரண்டையும் பொது வாழ்வில் உள்ளவர்கள் கடைபிடித்தால், பணிகள் தேங்காமலிருக்கும். . பெருந்தொகையை கையாளும் காசாளர்கள், பணத்தைக் கையாளும்போது கவனமாக இருப்பது அவசியம். கமிஷன், காண்டிராக்ட் தொழிலில் இருப்பவர்கள் சற்று விழிப்புடன் இருந்தால், அவப்பெயர் அருகில் வராமலிருக்கும்.  பெண்கள் உறவுகளின் போக்கறிந்து பக்குவமாக நடந்தால், குடும்பத்தில் அமைதி நிலவும்.

மீனம்: இந்த வாரம் பிரதிநிதிகளாக பணியாற்றுபவர்கள் இலக்கை எட்டும் நிர்ப்பந்தத்திற்காக, அலைந்து திரிய நேரிடும். கலைஞர்கள் தன்னுடைய பணியில் மட்டும் கவனம் செலுத்தி வந்தால், வீண் வம்பு முளைக்காமலிருக்கும். பங்குச் சந்தையில் லாபம் ஈட்ட விரும்புவர்கள், தினசரி நிலவரத்தைக் கவனித்து செயல்படுவது அவசியம்  கவலைகள் முன்னேற்றத்தின் வேகத்தைக் குறைக்காதவாறு மாணவர்கள் எச்சரிக்கையுடன் செயல்படவும் . பெற்றோர்கள் பிள்ளைகளின் பழக்க வழக்கங்களின் மீது கவனம் வைப்பதன் மூலம் தேவையற்ற பிரச்னைகளை முளையிலேயே கிள்ளி விடலாம்.

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.