இன்று எங்கள் வீட்டைச் சுத்தம் செய்து முடித்தோம். படிப்படியாக இதை நிறைவேற்றி முடித்துள்ளது, தி பிக் டீமின் (The Big Team) இளம் அணி. முதல் முறையாக இவர்களின் சேவையைப் பயன்படுத்தியுள்ளோம். போகாத கறைகளையும் தேய்த்துப் போக்கினார்கள். எட்டாத ஒட்டடையையும் எட்டித் துடைத்தார்கள். விடாப்பிடி அழுக்கையும் விரட்டினார்கள். சுவர்களுக்கு வண்ணம் பூசுவது, தச்சுவேலை, பிவிசி கதவு அமைப்பது, இரும்பைப் பற்றவைப்பது (வெல்டிங்) போன்ற பல வேலைகளையும் திறம்பட முடித்துள்ளார்கள். சமையல் மேடைத் தொட்டியை இவர்கள் எப்படிப் பளபளக்க வைக்கிறார்கள் என்று பாருங்கள். நம் நேயர்களுக்காகச் சிறப்புச் சலுகை ஒன்றையும் வழங்க முன்வந்துள்ளார்கள். அது என்ன என்பதை வீடியோவின் உள்ளே பாருங்கள்.

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.