குழந்தைகளுக்கான முதலீட்டுத் திட்டங்கள்

0

குழந்தைகளின் எதிர்காலத்திற்காக முன்கூட்டியே சேமிக்கத் தொடங்குவது அவசியம். அவர்களின் வளர்ச்சிக்கும் முன்னேற்றங்களுக்கும் இலக்குகளுக்கும் நிதி ஒரு தடையாக இருக்கக் கூடாது. தரமான கல்வி, திறன்கூட்டும் பயிற்சிகள், போட்டித் தேர்வுகள், வெளிநாட்டு மேற்படிப்பு, திருமணம் போன்ற பலவற்றுக்கும் திட்டமிடுவது நல்லது. ஆனால், இதை எங்கே தொடங்குவது? குழந்தைகளுக்கான முதலீட்டுத் திட்டங்கள், வாய்ப்புகள் என்னென்ன உள்ளன? அங்கீகரிக்கப்பட்ட நிதி ஆலோசகர் ராமகிருஷ்ணன் நாயக் வழங்கும் ஆலோசனைகள் இதோ. பார்த்துப் பயன்பெறுங்கள். நண்பர்களுடன் பகிருங்கள்.

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *