— ரா.பார்த்தசாரதி.

 

 

berkeley parkingஇருபத்துநான்கு மணி நேர ஆஸ்பத்திரி, ஏ டிஎம், மெடிக்கல் ஷாப், இவை எல்லாம் பெரிய அதிசயம் இல்லை. ஆனால் அமெரிக்காவில் பார்க்கிங் என்பதே ரொம்ப கஷ்டம்.

ஒரு முறை பீட்டர் என்கிற 83 வயது முதியவர் தனது காரில் இரண்டு புள்ளி நான்கு மணி நேரம் பார்கிங் செய்வதற்காகச் சுற்றியலைந்து, கடைசியில் தனது காரை பார்க் செய்தார். செக்யூரிட்டியிடம் போய் தான் கஷ்டபட்டதைச் சொன்னார். தப்பாக புரிந்து கொண்ட அவர் தலைமை அதிகாரியிடம் சொல்ல, உடனே அவர் CNN TV க்குப் போன் செய்ததும், அவர்கள் உடனே பீட்டரை பேட்டி காண வந்தனர்.

டிவி ரிபோர்ட்டர் அவரிடம், எப்படி நீங்க 24 மணி நேரம் பார்க் செய்வதற்காகச் சுற்றினீர்கள்? இது பெரிய சாதனை… இதை கின்னஸ் ரெக்கார்டில் போடபோகிறோம் என்றார். பீட்டருக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை. டிவி ரிபோர்ட்டரிடம், சார் இரண்டு புள்ளி நான்கு மணிநேரம் சுற்றிய பின் பார்க்கிங் செய்தேன். நீங்கள் தவறுதலாக இருபத்துநான்கு மணி நேரம் என்று புரிந்து கொண்டது என் தவறில்லை என்றார். ரிப்போர்ட்டரும், தலைமை அதிகாரியும் அசடு வழிந்தார்கள்.

 

 

 

 

 
பெர்க்லி நகர ஊர்திகள் நிறுத்துமிடம் படம் எடுத்தவர்: தேமொழி

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *