‘சினிமா வியாபாரம்’ புத்தக வெளியீடு

கிழக்கு பதிப்பகம் வெளியிட்டுள்ள, கேபிள் சங்கர் (சங்கர் நாராயணன்) எழுதிய ‘சினிமா வியாபாரம்’ என்ற புத்தகத்துக்கான வெளியீட்டு விழா, சென்னை, தியாகராய நகர், தக்கர் பாபா வித்யாலயா பள்ளியின் வினோபா அரங்கில் வரும்  2010 ஆகஸ்ட் 21  சனிக்கிழமை அன்று மாலை 6 மணிக்கு நடைபெறுகிறது.

வெளியான நாள் முதல் பரபரப்பாக விற்றுவரும் இந்தப் புத்தகத்தைப் பல செய்தித்தாள்களும் இதழ்களும் தங்கள் நூல் அறிமுகப் பக்கத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளன.

இந்தப் புத்தகத்துக்கான முறையான வெளியீடு – ஓர் அறிமுகக் கூட்டம் என்பதுதான் சரி – இந்த வாரக் கடைசியில் நடைபெறுகிறது. சினிமாத் துறையைச் சேர்ந்த நா.முத்துக்குமார், பிரமிட் நடராஜன், ஒளிப்பதிவாளர் மதி ஆகியோர் கலந்துகொண்டு பேசுகிறார்கள்.

நிகழ்ச்சிக்கான அழைப்பிதழ் இதோ:

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *