கிறிஸ்துமஸ்: லண்டனில் விழாக்கோலம்

Dazzling display of lights and decorations, sparkling LED light curtains, twinkling fairy lights, stunning colors are spreading festive vibes across. Here is a glimpse of bright London. Thanks to Navya for the visuals.

கிறிஸ்துமஸை முன்னிட்டு, லண்டன் வீதிகளில் ஒளி விளக்குகளும் சர விளக்குகளும் வண்ணத் தோரணங்களுமாக மாநகரமே விழாக் கோலம் பூண்டிருக்கிறது. வீதியோர மரங்களும் தங்க, வைர, வைடூரியங்களாக மின்னுகின்றன. இந்தக் கண்கொள்ளாக் காட்சியைக் கண்டு மகிழுங்கள். படமெடுத்து அனுப்பிய நவ்யாவுக்கு நன்றி.

London Bridge

புகழ்மிக்க லண்டன் பாலத்தின் எழிற்கோலம், இதோ. நமது இராமேஸ்வரம் பாம்பன் பாலத்தைப் போல, லண்டன் பாலமும் கப்பல் வரும்போது இரண்டாகப் பிரிந்து உயர்ந்து, கப்பலுக்கு வழிவிடும். கப்பல் சென்ற பிறகு, பழையபடி கீழே இறங்கி, சாலையாகிவிடும். ஒரு நாளைக்கு மூன்று முறை மட்டுமே இவ்வாறு பாலம் பிரிந்து சேரும். பிரிவதற்கு ஒரு நிமிடமும் சேருவதற்கு ஒரு நிமிடமும் ஆகும். இது எப்போது நடக்கும் என்று தெரியாது. எனவே சிலருக்கு மட்டுமே இதைப் பார்க்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். லண்டனில் வசிக்கும் நவ்யா, லண்டன் பாலம் மூடும் காட்சியை நமக்காகப் பதிவு செய்து அனுப்பியுள்ளார். பார்த்து மகிழுங்கள்.

 

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *