ரிசப்ஷனிஸ்ட் முதல் டேட்டா சயின்டிஸ்ட் – து.நித்யாவின் வெற்றிப் பயணம்

0

ரிசப்ஷனிஸ்ட் ஆக வாழ்வைத் தொடங்கிய நித்யா, இன்று பன்னாட்டு நிறுவனங்களில் டேட்டா சயின்டிஸ்ட் ஆகப் பணியாற்றி வருகிறார். பிக் டேட்டா (Big Data), மெஷின் லேர்னிங் (Machine Learning) உள்ளிட்ட திட்டப் பணிகளில் அனுபவம் பெற்றதுடன் இவை குறித்துப் புத்தகங்களும் எழுதியுள்ளார். டெஸ்டர் என்று தன்னை மட்டம் தட்டியவர்கள் முன்னால், புதிய தொழில்நுட்பங்களில் நிரலாளராக நிமிர்ந்து நிற்கிறார். தமிழ்வழியில் படித்தாலும் முன்னேற முடியும் என்று நிரூபித்துக் காட்டியுள்ளார். ஊக்கம் தரும் இவரது வெற்றிப் பயணம், இதோ இங்கே.

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *