வல்லமை இணையதளத்தில் நடத்திய மூன்று போட்டிகளில் பெறப்பட்ட கட்டுரைகள் புத்தக வடிவம்

காவிரிமைந்தன் வணக்கமுடன் வரையும் மடல். நலம்.. நலமே நாடுகிறேன்!

வல்லமை இணைய தளத்தோடு இணைந்து நான் நடத்திய போட்டிகள் மூன்று..

1. என் பார்வையில் கண்ணதாசன் – கட்டுரைகள் பெறப்பட்டு பேராசிரியர் வ.வே.சுப்பிரமணியன் அவர்கள் நடுவராக இருந்து பரிசுக்குரிய கட்டுரைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து தந்தது நீங்கள் அறிவீர்கள். பெற்றிட்ட கட்டுரைகளோடு இன்னும் எனது இலக்கிய வட்டத்தில் பல பிரமுகர்களிடம் இருந்து மேலும் பல கட்டுரைகள் பெற்று நூறு கட்டுரைகள் ஆக.. அவை ஒவ்வொன்றுக்கும் எனது பின்னூட்டம் சேர்த்து.. இந்தப் புத்தகத்தை..

01.07.2017ல் சென்னையில் நடைபெற்ற கண்ணதாசன் விழாவில் கவிஞர் பிறைசூடன் வெளியிட்டார் கடந்த 29.06.2018ல் துபாயில் நடைபெற்ற கண்ணதாசன் பிறந்த நாள் விழாவில் மறு வெளியீடு நடந்தது.


01.07.2018ல் சென்னையில் நடைபெற்ற கண்ணதாசன் விழாவில் கவிஞர் பிறைசூடன் வெளியிட்டார் கடந்த 29.06.2018ல் துபாயில் நடைபெற்ற கண்ணதாசன் பிறந்த நாள் விழாவில் மறு வெளியீடு நடந்தது.

2. மனதில் நிறைந்த மக்கள் திலகம் – கட்டுரைகள் பெறப்பட்டு பேராசிரியை கமலம் ஷங்கர் அவர்கள் நடுவராக இருந்து பரிசுக்குரிய கட்டுரைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து தந்தது நீங்கள் அறிவீர்கள். பெற்றிட்ட கட்டுரைகளோடு இன்னும் எனது இலக்கிய வட்டத்தில் சில பிரமுகர்களிடம் இருந்து மேலும் பல கட்டுரைகள் பெற்று ஐம்பது கட்டுரைகள் ஆக.. எம்.ஜி.ஆர். அவர்களின் நூற்றாண்டை முன்னிட்டு உருவான இந்த நூல் துபாயில் 12.01.2018 அன்று வெளியிடப்பட்டது.

3. கர்மவீரர் காமராஜர் – கட்டுரைகள் பெறப்பட்டு தமிழறிஞர் தமிழருவி மணியன் அவர்கள் நடுவராக இருந்து பரிசுக்குரிய கட்டுரைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து தந்தது நீங்கள் அறிவீர்கள். பெற்றிட்ட கட்டுரைகளோடு இன்னும் எனது இலக்கிய வட்டத்தில் பல பிரமுகர்களிடம் இருந்து மேலும் சில கட்டுரைகள் பெற்று 45 கட்டுரைகள் ஆக.. உருவான இந்த நூல் துபாயில் 13.07.2018 அன்று வெளியிடப்பட இருக்கிறது.

வல்லமை இணையதளத்தில் நடத்திய மூன்று போட்டிகளில் பெறப்பட்ட கட்டுரைகள் புத்தக வடிவம் பெற்றுள்ளமை மகிழ்ச்சி தருகிறது. இந்த மகிழ்ச்சியான செய்தியை நமது வல்லமை இணையதள நண்பர்களோடு பகிர்ந்துகொள்ள விரும்புகிறேன்.

மூன்று புத்தகங்களும் இணைப்பில் உண்டு..

உங்கள் ஒத்துழைப்பிற்கும் ஆதரவிற்கும் என்றும் நன்றி உடையவனாக ஆவேன்.

கூடிய விரைவில் உங்களோடு இணைந்து மீண்டும் வல்லமையில் வலம் வருவேன்…

https://drive.google.com/file/d/1NwDBJXrFXeJ6DUT03MMPQYUSdqZZ9Xsg/view

https://drive.google.com/file/d/1ALNzy9SvabIpSNkqlh2EpaoIM-sJNTFJ/view

 

அன்புடன்…
காவிரிமைந்தன்
துபாய்

உங்கள் கருத்துகளைத் தெரிவிக்க