காணொலிநுண்கலைகள்

தொழிலாளர் துறைக்குப் புகார் அனுப்புவது எப்படி? – A Tutorial on sending complaints to Labour Department

அண்ணாகண்ணன்

A Tutorial on sending complaints to Tamilnadu Labour Department.

பணி நீக்கமா? ஊதியக் குறைப்பா? விடுப்பு மறுப்பா? கூடுதல் பணிச் சுமையா? வருகைப் பதிவேடுகளை முறையாகப் பராமரிக்கவில்லையா? பணியிடத்தில் பாலியல் துன்புறுத்தலா? வருங்கால வைப்புநிதி, காப்பீடு இல்லையா? பணிப் பாதுகாப்பை வழங்கவில்லையா? கையூட்டுச் சிக்கலா? உங்கள் நிறுவனத்தில் உங்களுக்கு எந்தச் சிக்கல் ஏற்பட்டாலும் தொழிலாளர் துறைக்குப் புகார் அனுப்பலாம். எந்தத் தளத்தில், எந்தப் பக்கத்தில், படிவத்தில், எவ்வாறு புகார் அனுப்புவது என்பதை இந்தப் பதிவில் பாருங்கள்.

 

(அண்ணாகண்ணன் யூடியூப் அலைவரிசையில் இணைய, இங்கே சொடுக்குங்கள் : http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=Annakannan)

Print Friendly, PDF & Email
Share

உங்கள் கருத்துகளைத் தெரிவிக்க