காஞ்சி மகா பெரியவாளும் காமாட்சி அன்னையும்!

0

சுவாமிநாதன்

அன்புடையீர்,

நமஸ்காரம்.

Cd release group

‘காஞ்சி மகா பெரியவாளும் காமாட்சி அன்னையும்’ மற்றும் காஞ்சி மகா பெரியவாளும் அன்னதான மகிமையும்’ என்கின்ற இரண்டு ஆடியோ சி.டி-க்கள் ஸ்ரீகிருஷ்ண கான சபாவில் கடந்த 12.9.2013 வியாழன் அன்று இறையருளாலும் குருவருளாலும் வெகு சிறப்பாக வெளியிடப்பட்டன.

திருவாளர்கள் ஏ.எம். ராஜகோபாலன் (ஆசிரியர், குமுதம் ஜோதிடம்), ஒய். பிரபு (ஸ்ரீகிருஷ்ண கான சபா), டெக்கான் மூர்த்தி (வாணி மஹால்), சுகி. சிவம், ஸ்ரீகிருஷ்ணா ஸ்வீட்ஸ் முரளி, மகா அவதார் பாபாஜி பக்தர் பெங்களூரு ஹரி, இசைக்கவி ரமணன், கண்ணன் விக்கிரமன், ஜோதிடர் ஆதித்ய குருஜி, ஆர். தியாகராஜன் (ஓய்வு சீஃப் போஸ்ட் மாஸ்டர் ஜெனரல்) உட்பட பல பிரபலங்கள் வந்திருந்து நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு என்னைப் பெருமைப்படுத்தினார்கள். இவர்கள் தவிர, மகா பெரியவாளின் அத்யந்த பக்தகோடிகள், என் நலம் விரும்பிகள் மற்றும் ஏராளமான அன்பு உள்ளங்களை அன்றைய தினம் அரங்கில் பார்த்தேன். அனைவரையும் ஒரு சேர அரங்கில் பார்த்தபோது என் மகிழ்ச்சியையும் நெகிழ்ச்சியையும் வெளிப்படுத்த வார்த்தைகள் இல்லை. ஒவ்வொரு அன்பருக்கும் நான் நன்றிக் கடன் பட்டுள்ளேன்.

எல்லாம் மகா பெரியவாளின் குருவருள் அன்றி வேறில்லை என்பதை நான் அறிவேன். முதல் இரண்டு சி.டி-க்கள் நன்றாகப் போய்க் கொண்டிருக்கும் நிலையில் ‘அடுத்த சி.டி. ரிலீஸ் எப்ப?’ என்று இப்போதில் இருந்தே கேட்கத் துவங்கி விட்ட மகா பெரியவா பக்தகோடிகளுக்கு என் பணிவான நன்றிகள்.

அடுத்த ரிலீஸ் அநேகமாக அக்டோபரில் இருக்கலாம். எல்லாம் பெரியவா அருள்தான்.

ஜய ஜய சங்கர ஹர ஹர சங்கர.

அன்புடன்,
பி. சுவாமிநாதன்

குறிப்பு: சி.டி. தேவைப்படும் அன்பர்கள் மணியார்டர் அனுப்புவதைத் தவிர்க்கவும். அக்கவுண்ட்டில் பணம் கட்டுவது, செக், டிராப்ட் போன்றவற்றை கையாளவும். செக் அல்லது டிராப்ட் எடுப்பவர்கள் sree media works என்ற பெயருக்கு எடுத்து அனுப்பவும்.

இரண்டு சி.டி-க்களும் ரூபாய் 198/-

* சென்னைக்குள் இருப்பவர்களுக்கு துவக்க கட்டத்தில் மட்டும் கூரியர் செலவு இலவசம்.

* தமிழகம் மற்றும் பாண்டிச்சேரியில் இருப்பவர்கள் ரூபாய் 198 உடன் ரூபாய் 35-ஐ கூரியர் செலவாக சேர்த்து அனுப்பவும்.

* பெங்களூரு, டெல்லி, மும்பை போன்ற பெருநகரத்தில் இருப்பவர்கள் ரூபாய் 198-உடன் ரூபாய் 55-ஐ கூரியர் செலவாக சேர்த்து அனுப்பவும்.

* தமிழகம் மற்றும் மேலே குறிப்பிட்ட நகரங்கள் தவிர இந்தியாவின் இதர பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் ரூபாய் 198 உடன் கூரியர் செலவாக ரூபாய் 65 சேர்த்து அனுப்பவும்.

kumudam jothidam CD

‘காஞ்சி மகா பெரியவாளும் காமாட்சி அன்னையும்’ மற்றும் ‘காஞ்சி மகா பெரியவாளும் அன்னதான மகிமையும்’ என்கிற இரு தலைப்புகள் நான் சொற்பொழிவாற்றி வெளியிட்டுள்ள இரண்டு சி.டி-க்களைப் பற்றி ‘குமுதம் ஜோதிடம்’ வார இதழில் என் மரியாதைக்குரிய ஸ்ரீமான் ஏ.எம்.ராஜகோபாலன் அவர்கள் மதிப்புரை வழங்கி உள்ளார்கள்.

அதன் நகலை இத்துடன் இணைத்துள்ளேன்.

அன்புடன்,
பி. சுவாமிநாதன்

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *