தற்போதைய நிலை..

பவள சங்கரி

நான் தற்போது, தீவிரமாகச் செயல்படும் இளைஞர்களில் ஒருவரான பார்த்திபன் அவர்களைத் தொடர்புகொண்டு இளைஞர்களின் தற்போதைய நிலைப்பாட்டைப் பற்றி கேட்டபோது அவர் அளித்த தகவல்களை வார்த்தை மாறாமல் அப்படியே வழங்கியுள்ளேன்…

1. காட்சி விலங்குகள் பட்டியலிலிருந்து காளை மாட்டை நிரந்தரமாக நீக்கவேண்டும்.

2. சல்லிக்கட்டு நடத்துவதற்கு மத்திய நிரந்தர சட்டம் தான் வேண்டும்.
3. டிஜிட்டல் இந்தியா என்பதுதான் நம் பாரதப் பிரதமரின் கனவு. இதன் அடிப்படையிலேயே தொலைத் தொடர்புகளின் உதவியுடனேயே இத்தகைய மாபெரும் கூட்டத்தைக்கூட்டி எங்களால் இப்படியொரு அமைதியான போராட்டத்தை நடத்த முடிகிறது. ஆனாலும் பாரதப்பிரதமர் அவர்கள் எங்களை ஏனோ இந்தியர் என்று பாராமல் தமிழர் என்று ஒதுக்கிவைப்பது போன்று வேதனை ஏற்படுத்துகிறது. பிரதமர் அவர்களின் கனவுகளை முழுமையாக நிறைவேற்றுபவர்கள் நம் தமிழக மக்களே என்பதில் ஐயமில்லை. ஆயினும் அதற்குரிய அங்கீகாரம் தமிழர்களுக்கு கிடைக்கவில்லை என்பதே வேதனையான செய்தி. இதுவரை அனைத்துக் கட்சியினரும் வந்திருந்து எங்கள் போராட்டத்திற்கு ஆதரவு தெரிவித்துச் சென்றுள்ளபோதும், பி.ஜே.பி கட்சியினர் எவரும் இதுவரை எங்களை நெருங்கவே இல்லை.

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *