இவ்வார வல்லமையாளராக இயக்குநர் சமுத்திரகனியை தேர்ந்தெடுக்கிறோம்.

மதுரையில் மலையாக குவிந்திருக்கும் குப்பைகளை குறித்த செய்தி சமூக ஊடகங்களில் வெளியானது. அதை வல்லமையிலும் மீள்பதிவு செய்திருந்தோம்.

அதன்பின் விழித்துக்கொண்ட மாநகராட்சி “தூய்மை தூதுவர்கள்” எனும் திட்டத்தின் கீழ் குப்பைகளை அகற்றுவதை முன்னெடுக்கும் வகையிலான திட்டத்தை அறிமுகம் செய்துள்ளது. இதில் பேராசிரியர் கு.ஞானசம்பந்தன், திரைப்பட இயக்குநர் சமுத்திரக்கனி, நகைச்சுவை பேச்சாளர் மதுரை முத்து, ரேடியோ தொகுப்பாளர் ரமணா ஆகியோர் தூய்மைத் தூதுவர்களாக அறிமுகம் செய்து வைக்கப்பட்டனர்.

இந்த நிகழ்வில் பேசிய சமுத்திரக்கனி “நமக்குப் பிரச்னை என்றால் மட்டுமே நாம் சத்தம் போடும் காலம் போய் விட்டது. தற்போது எல்லோருக்கவும் குரல் கொடுக்க வேண்டிய அளவுக் குப்பைகள் நம்மை சூழ்ந்துவிட்டது. முன்பு நமது முன்னோர்கள் காலத்தில் நாம் பயன்படுத்திய பொருளின் எச்சத்தை வீட்டுக்குப் பின்னால் போட்டு, அந்தக் குப்பை உரமாக்கி வயலுக்குப் பயன்படுத்தி வந்தனர். தற்போது அந்த நிலை மாறிவிட்டது. வரும் காலத்தில் உணவுக்காகத்தான் உலகச் சண்டை ஏற்படும் என்று ஆய்வாளர்கள் சொல்கின்றனர். ஒருவன் வரும் காலத்தில் நான்கு இட்லி வைத்திருந்தால், அதைப் பிடுங்கித் தின்னும் காலம் வரப்போகிறது. நம் முன்னோர் விட்டுச் சென்ற பல பொக்கிஷங்களை நாம் காணாமல் செய்துவிட்டோம், அதை மீட்க வேண்டும். அனைவரும் ஒன்று படுவோம் பாரம்பர்யத்தை மீட்போம்’’ என்றார்.

இவர் விழிப்புணர்வு ஊட்டும் படங்களை எடுப்பதிலும் திறமையானவர். இவர்நடித்த விசாரணை படம் போலிஸின் பிடியில் சிக்கி பொதுமக்கள் படும் அவதிகளை சுட்டிகாட்டியது. அதற்காக இவருக்கு தேசிய விருதும் கிடைத்தது. இவரது அப்பா படம் ஒரு தந்தையின் கடமையை மிக அழகாக எடுத்துரைத்த படம்.
சுற்றுசூழலை மேம்படுத்தும் பணியை இவர் திறம்பட ஆற்றுவார் என நம்பியும், வருங்கால இளைஞர்களுக்கு சுற்றுபுறசூழலின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைக்கும் வகையிலும் இவரது தேர்வு அமையும் என வல்லமை நம்புகிறது.

வல்லமையாளர் சமுத்திரகனிக்கு நம் நல்வாழ்த்துகள்

(இந்த வார வல்லமையாளராக தங்கள் கவனத்தைக் கவருபவர் எத்துறையைச் சார்ந்தவராக இருப்பினும் நம் வல்லமை ஆசிரியர் குழுவினரின் கவனத்திற்குக் கொண்டுவர விரும்பினால், vallamaiselva@gmail.comvallamaieditor@gmail.com ஆகிய முகவரிகளில் தங்கள் பரிந்துரைகளை அனுப்பி வைக்கலாம். மேலும் வல்லமையாளர் விருது பற்றிய விவரங்களை இப்பக்கத்தில் காணலாம் –https://www.vallamai.com/?p=19391, இதுவரை வல்லமையாளர்களாகத் தேர்வு பெற்றோர் பட்டியலை இங்கே காணலாம் https://www.vallamai.com/?p=43179 ]

பதிவாசிரியரைப் பற்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


The reCAPTCHA verification period has expired. Please reload the page.