வல்லமையாளர் விருது பெற்றோரின் பட்டியல்வல்லமையாளர் விருது!

இந்த வார வல்லமையாளர் (259)

இவ்வார வல்லமையாளராக தகடூர் கோபி அவர்களை அறிவிக்கிறோம்.

இவர் தமிழ் மேலும் கணிணி மேலும் அயராத ஆர்வம் கொன்டவர்., இவரது ஹை கோபி தட்டச்சுபலகை தமிழ்தட்டாச்சு அதிகம் பரவாத 2000களின் துவக்கத்தில் பல பயனர்களுக்கு உதவி, தமிழில் தட்டச்ச உதவியது.

இவர் கணிணிபொறியாளராக பல நிறுவனங்களில் பணியாற்றி இறுதியாக சிங்கபூரில் பணியாற்றினார். திருமுருக கிருபானந்தவாரியார் ஸ்வாமிகள் மேல் அளவுகடந்த அன்பு கொண்டிருந்தவர்.

1

இவர் நேற்று மாரடைப்பில் காலமானார். இவரது மறைவு குறித்து வல்லமை நிறுவனர் அண்ணாகண்ணன் அவர்கள் பின்வருமாறு கூறுகிறார்

“தமிழ்க் கணிமைக்கு முக்கியப் பங்காற்றிய தகடூர் கோபி, மாரடைப்பால் நேற்று மரணமடைந்தார் என்ற செய்தி அறிந்து ஆற்றொணாத் துயரடைகிறேன். அவர் உருவாக்கிய தகடூர் எழுதியில் அவருக்கு இரங்கல் செய்தியை எழுதுகிறேன். சுமார் 15 ஆண்டுகளாக நட்பு, தமிழ்க் கணிமைக் கூட்டங்கள் சிலவற்றில் சந்திப்பு, இணையம் வழியாக நீடித்த உறவு என எங்கள் தொடர்பு நீண்டது. எங்கள் வல்லமை மின்னிதழில் உள்ள தட்டச்சுப் பக்கத்தில் அவரது தகடூர் தட்டெழுத்துச் செயலியை அமைத்துள்ளோம். அதில் உள்ள புதிய தட்டெழுத்துத் தெரிவில் என்னால் மிக விரைவில் தட்டி எழுத முடியும். வேறு எந்த எழுதியிலும் இதே விசையமைப்பு இல்லை. எனவே, அங்கங்கே நிறுத்தி நிறுத்தி எழுத வேண்டி வரும். எனவே, இந்தத் தகடூர் எழுதியை இதர எழுதிகளைப் போல், தனியே தரவிறக்கி, எந்தச் செயலியிலும் தட்டும் வசதியைக் கொண்டு வாருங்கள் என நீண்ட காலமாகக் கேட்டு வந்தேன். நேரம் அமையாததால் செய்ய முடியவில்லை என்று வருந்தி வந்தார். இளம் வயதில் மிகப் பெரிய உயரங்களை எட்டிய தகடூர் கோபி மறைவுக்கு எனது ஆழ்ந்த இரங்கல். அவர் நினைவுகளால் வாழ்வார், நித்தியத்தில் தோய்வார்.”

வல்லமையாளர் தகடூர் கோபியின் வழியில் தமிழ்ப்பணியாற்ற உறுதிகொள்வோம்.

(இந்த வார வல்லமையாளராக தங்கள் கவனத்தைக் கவருபவர் எத்துறையைச் சார்ந்தவராக இருப்பினும் நம் வல்லமை ஆசிரியர் குழுவினரின் கவனத்திற்குக் கொண்டுவர விரும்பினால், vallamaiselva@gmail.comvallamaieditor@gmail.com ஆகிய முகவரிகளில் தங்கள் பரிந்துரைகளை அனுப்பி வைக்கலாம். மேலும் வல்லமையாளர் விருது பற்றிய விவரங்களை இப்பக்கத்தில் காணலாம் –https://www.vallamai.com/?p=19391, இதுவரை வல்லமையாளர்களாகத் தேர்வு பெற்றோர் பட்டியலை இங்கே காணலாம் https://www.vallamai.com/?p=43179 

Print Friendly, PDF & Email
Share

Comments (2)

  1. Avatar

    Great Friend….marvellous contribution…..still i am not believing the news……om shanthi shanthi shanthiki

  2. Avatar

    மறைவுக்குப் பிறகு இந்த விருதினை அளிக்க நேர்ந்தாலும் அவர், மகத்தான வல்லமையாளர். வாழிய தகடூர் கோபியின் புகழ், அவர் செயல்களிலிருந்து ஊக்கம் பெற்று, மேலும் பலர் உதிக்கட்டும்.

உங்கள் கருத்துகளைத் தெரிவிக்க