செல்வன்

இவ்வார வல்லமையாளாராக சவுமியா சாமிநாதன் அவர்களை மகிழ்ச்சியுடன் தேர்ந்தெடுக்கிறோம். இப்பரிந்துரையை அளித்தவர் வல்லமை நிறுவனர் திரு அண்ணா கண்ணன் அவர்கள் ஆவார்கள்.

சவும்யா ஒரு குழந்தைகள் நல மருத்துவர். இந்தியாவின் பசுமைப்புரட்சியின் தந்தை என அறியப்படும் எம்.எஸ் சாமிநாதனின் மகள். 30 ஆண்டுகள் மருத்துவத்துறையில் பணியாற்றி இந்திய மெடிக்கல் கவுன்சிலின் தலைவராக பணீயாற்றுகிறார். சுகாதாரதுறையின் ஆய்வுத்துறை செக்ரட்டரியாகவும் பணியாற்றுகிறார்.

இதன்மூலம் உலக சுகாதார மையத்தின் பல அமைப்புகளில் பணிபுரிந்தார். டிபி. எச்.ஐ.வி ஆகிய நோய்களின் தடுப்பில் முக்கிய பணீயாற்றினார். யுனிசெப், உலகவங்கி ஆகியவற்றின் பல கமிட்டிகளில் பணீபுரிந்தார்

இவ்வாரம் அவர் உலகசுகாதார மையத்தின் திட்டங்களுக்கான துணை இயக்குனர் ஆக நியமிக்கபட்டுள்ளார்.

“தனக்கு கிடைத்த இவ்வாய்ப்பு இந்தியாவுக்கு அளிக்கபட்ட கவுரமாக” கருதி செயல்படுவதாக சவும்யா பேட்டி அளித்தார்

இந்தியாவின் புகழையும், இந்திய மருத்துவர்களின் திறமையையும் ஹைலைட் செய்யவும், சேவை பணியில் அனைவரையும் ஈடுபட வைக்கவும் வேண்டிய ஊக்கத்தை சவும்யாவின் தேர்வு அளிக்கும் என வல்லமை நம்பி அவரை வல்லமையாளராக அறிவிப்பதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறது

வல்லமையாளர் சவும்யா சாமிநாதனுக்கு நல்வாழ்த்துகள்.

இந்த வார வல்லமையாளராக தங்கள் கவனத்தைக் கவருபவர் எத்துறையைச் சார்ந்தவராக இருப்பினும் நம் வல்லமை ஆசிரியர் குழுவினரின் கவனத்திற்குக் கொண்டுவர விரும்பினால், vallamaiselva@gmail.comvallamaieditor@gmail.com ஆகிய முகவரிகளில் தங்கள் பரிந்துரைகளை அனுப்பி வைக்கலாம். மேலும் வல்லமையாளர் விருது பற்றிய விவரங்களை இப்பக்கத்தில் காணலாம் –https://www.vallamai.com/?p=19391, இதுவரை வல்லமையாளர்களாகத் தேர்வு பெற்றோர் பட்டியலை இங்கே காணலாம் https://www.vallamai.com/?p=43179 ]

Leave a Reply

Your email address will not be published.